• Cisco 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM - for Cisco Catalyst Series - ราคาที่แสดงเป็นราคา/ชิ้น - N/A Warranty *ราคารวมภาษีมูลค่าเพิ่มแล้ว ** ราคานี้อาจเปลี่ยนแปลงได้โดยไม่ต้องแจ้งล่วงหน้า

  • Cisco 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM - for Cisco Catalyst Series - ราคาที่แสดงเป็นราคา/ชิ้น - N/A Warranty *ราคารวมภาษีมูลค่าเพิ่มแล้ว ** ราคานี้อาจเปลี่ยนแปลงได้โดยไม่ต้องแจ้งล่วงหน้า

  • Cisco 1000BASE-T SFP - for Cisco Catalyst Series - ราคาที่แสดงเป็นราคา/ชิ้น - N/A Warranty *ราคารวมภาษีมูลค่าเพิ่มแล้ว ** ราคานี้อาจเปลี่ยนแปลงได้โดยไม่ต้องแจ้งล่วงหน้า

  • Cisco 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM - for Cisco Catalyst Series - ราคาที่แสดงเป็นราคา/ชิ้น - N/A Warranty *ราคารวมภาษีมูลค่าเพิ่มแล้ว ** ราคานี้อาจเปลี่ยนแปลงได้โดยไม่ต้องแจ้งล่วงหน้า

  • Cisco 10GBASE-LR SFP Module - for Cisco Catalyst Series - ราคาที่แสดงเป็นราคา/ชิ้น - N/A Warranty *ราคารวมภาษีมูลค่าเพิ่มแล้ว ** ราคานี้อาจเปลี่ยนแปลงได้โดยไม่ต้องแจ้งล่วงหน้า

  • Cisco 10GBASE-LRM SFP Module - for Cisco Catalyst Series - ราคาที่แสดงเป็นราคา/ชิ้น - N/A Warranty *ราคารวมภาษีมูลค่าเพิ่มแล้ว ** ราคานี้อาจเปลี่ยนแปลงได้โดยไม่ต้องแจ้งล่วงหน้า

  • Cisco 10GBASE-SR SFP Module - for Cisco Catalyst Series - ราคาที่แสดงเป็นราคา/ชิ้น - N/A Warranty *ราคารวมภาษีมูลค่าเพิ่มแล้ว ** ราคานี้อาจเปลี่ยนแปลงได้โดยไม่ต้องแจ้งล่วงหน้า

  • Cisco Gigabit Ethernet LH Mini-GBIC SFP Transceiver - for Cisco Small Business - ราคาที่แสดงเป็นราคา/ชิ้น - 3 Years Warranty *ราคารวมภาษีมูลค่าเพิ่มแล้ว ** ราคานี้อาจเปลี่ยนแปลงได้โดยไม่ต้องแจ้งล่วงหน้า

  • Cisco Gigabit Ethernet LX Mini-GBIC SFP Transceiver - for Cisco Small Business - ราคาที่แสดงเป็นราคา/ชิ้น - 3 Years Warranty *ราคารวมภาษีมูลค่าเพิ่มแล้ว ** ราคานี้อาจเปลี่ยนแปลงได้โดยไม่ต้องแจ้งล่วงหน้า

  • Cisco Gigabit Ethernet SX Mini-GBIC SFP Transceiver - for Cisco Small Business - ราคาที่แสดงเป็นราคา/ชิ้น - 3 Years Warranty *ราคารวมภาษีมูลค่าเพิ่มแล้ว ** ราคานี้อาจเปลี่ยนแปลงได้โดยไม่ต้องแจ้งล่วงหน้า

  • HP X120 1G SFP LC SX Transceiver - for HP 1910, 1920, 5120, 5130, 5500 Series - ราคาที่แสดงเป็นราคา/ชิ้น - 1 Year Warranty *ราคารวมภาษีมูลค่าเพิ่มแล้ว ** ราคานี้อาจเปลี่ยนแปลงได้โดยไม่ต้องแจ้งล่วงหน้า

  • HP X121 1G SFP LC LX Transceiver - for HP 1810, 1820, 2530, 2920 Series - ราคาที่แสดงเป็นราคา/ชิ้น - Lifetime Warranty *ราคารวมภาษีมูลค่าเพิ่มแล้ว ** ราคานี้อาจเปลี่ยนแปลงได้โดยไม่ต้องแจ้งล่วงหน้า

per page